Converter quang Ethernet

Converter quang các loại như dạng singlemode, multimode, chạy bước sóng: 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm, khoảng truyền: 500m, 2km, 20km, 60 km, .. tới 120km, model thông dụng như: HT-6110SA-20F-3S

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 15

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

Tin tức nổi bật


©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681