Converter quang HT-6110SA-60 là bộ sản phẩm trong dòng HT-611 series của HNT, sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn, phù hợp cho việc phát triển mạng trên nền cáp quang.

HT-6110SA-60 chuyển đổi tín hiệu 10/100Base-Tx sang chuẩn 100 Base-Lx, với môi trường truyền cáp quang, khả năng mở rộng 60km, HT-6110SA-60 là sản phẩm lý tưởng cho đường link diện rộng hiện nay.

Đặc điểm kỹ thuật của converter quang HT-6110SA-60

  • Chuẩn tương thích: IEEE 802.3u, 100Base-FX, 100Base-TX, 100BaseFx

  • Giao tiếp điện: 01 cổng Ethernet 10/100M Base-Tx, RJ45, tự động nhận đường truyền.

  • Giao tiếp quang: 01 cổng Singlemode, 1310nm, dual SC/UPC, khoảng truyền 60km

  •  Hình thức: mini type, có thể cắm rack hoặc standalone

  • Nguồn cấp: adapter 220VAC tới 5V, 1.2A
Liện hệ với bộ phận bán hàng của HNT để biết thêm thông tin về sản phẩm.
VỀ CHÚNG TÔI:

Sản phẩm liên quan

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 17

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (024) 35666116 | Fax: (024) 35665681