Giới thiệu chung

    Cùng với sự thành công của converter quang HT-6110SA-20F-3S, sản phẩm converter quang HT-9110SA-20, ra đời nhằm mục đích khắc phục các nhược điểm của model cũ. thêm vào một số tính năng mới cho sản phẩm.

   Với mục đích nâng cao chất lượng của sản phẩm cho FTTx, Sự ra đời của HT-9110SA-20 hi vọng sẽ làm hài lòng mọi nhà mạng với những yêu cầu khắt khe nhất.

Đặc Trưng sản phẩm

  • Tương thích mạng thông dụng hiện nay
  • Tốc độ tự nhận đường truyền Tx 10/100M
  • Gọn, chất lượng cao, nguồn cấp trực tiếp 220 VAC, 50 Hz

 II. Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm

Thông số

Đặc điểm kỹ thuật

Chế độ truy cập:

10/100Mbps Auto-neotiation

Standard

IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u,100Base-TX/FX Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow control,IEEE802.1q VLAN, IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d Spanning Tree

Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

Transmission distance

Dual-fiber multi-mode: 2Km; dual-fiber single-mode: 25/40/60/80/100/120Km; single-fiber single-mode: 25/40/60/80/100Km, Category-5 twisted pair: 100m

Port

One RJ45 connector, connected to STP/UTP category-5 twisted pair

One fiber port: Multi-mode - SC or ST (fiber size: 50,62.5/125µm)

Single mode - SC/FC fiber port (fiber size: 9/125µm)

Single-fiber single-mode - SC/FC fiber port (fiber size: 9/125µm)

Conversion mode

Medium conversion, storing and forwarding

MAC address table

I K

Buffer space

1Mbit

Flow control

Full duplex state: flow control; half duplex state: back pressure mode

Delay

9.6us

Bit error rate

<1/1000000000

MTBF

100,000 hours

LED

Power TX link ( fiber link action ), TP LINK1000, TP LINK100, TP ACT ), FDX (FX full duplex mode), FX100 (Fiber, with a transmission rate of 100M) P1/2/3/4 LINK/ACT (1/2/3/4-port twisted pairs connection action) TP1/2/3/4100 (1/2/3/4-port twisted pairs, with a transmission rate of 100M)

Power

AC220 0.5A/PC-48 (built-in)

Power consumption

5W

Operating temperature

-10~55ºC

Operating humidity

5%~90%

Storage temperature

-40~70ºC

Storage humidity

5%~90% (non-condensing)

Dimensions

140mm * 111 * 30mm(in) 95 × 70 × 26mm(out)

 III. Thông tin đặt hàng

Mã hàng

Working Warelength

Fiber Mode

Tx power (dBm)

Rx Sen.(dBm)

Tran. Distance

HT-9110MA-2

1310nm

MM

-22 to -12

-30

2 km

HT-9110SA-20

1310nm

SM

VỀ CHÚNG TÔI:

Sản phẩm liên quan

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 15

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (024) 35666116 | Fax: (024) 35665681