Converter quang HT-1F4T-20 là bộ chuyển đổi thiết kế 02 trong một sản phẩm, có chức năng như một bộ chuyển đổi quang điện thông thường đồng thời thêm chức năng Switch điện. Tích hợp 04 cổng điện Ethernet 10/100 M BaseTx, RJ45 tự động nhận đường truyền. Người sử dụng không cần thiết phải mua thêm Switch. Vừa đơn giản sử dụng, tiết kiệm, mà lại gọn gàng hơn. HT-1F4T-20 là bộ chuyển đổi dựa trên nền cáp quang singlemode, môi trường truyền xa. Tuy nhiên sản phẩm cũng có thể sử dụng trong môi trường truyền Multimode cặp với bộ chuyển đổi HT-6110SA-20F-3S.

 Với khả năng linh hoạt sử dụng HT-1F4T-20 là lựa chọn hoàn hảo cho các ứng dụng LAN, WAN, Enterprise. Chất lượng cao, hoạt động ổn định trong điều kiện sử dụng tại Viêt nam. HT-1F4T-20 được nhiều khách hàng lựa chọn như là một sản phẩm tiên phong trong ứng dụng quang.

Đặc trưng của converter quang HT-1F4T-20

  •  Tích hợp 02 trong 01 sản phẩ: HT-1F4T-20 = 01 converter quang + 01 Switches 04 port
  • Phù hợp cho mở rộng văn phòng diện tích nhỏ, ít máy, các xa trung tâm.
  • Chất lượng cao, hoạt động ổnđịnh

Đặc điểm kỹ thuật converter quang HT-1F4T-20

  •  Giao tiếp điện: 10/100 Mbps BaseTx, RJ45, tự động nhận đường truyền.
  • Giao tiếp quang: 100 Mbps Base Fx, LC/UPC, singlemode, 02 sợi, duplex, khoảng cách kết nối 20 km.
  • Bước sóng làm việc: 1310 nm
  • Nguồn cấp: 220 VAC, 50 Hz.
  • Nhiệt độ làm việc: -10 tới 50 độ C 
  • Độ ẩm: 5-95% RH

Liên hệ với HNT theo số: 0933668917 hoặc email: This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it., để biết thêm thông tin về sản phẩm.

 

VỀ CHÚNG TÔI:

Sản phẩm liên quan

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 15

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (024) 35666116 | Fax: (024) 35665681