Gigabit converter quang HT-G9110SA-60 là bộ chuyển đổi Ethernet quang do HNT thiết kế, chế tạo. Sản phẩm xây dựng trên nền Ethernet, có chứng chỉ quốc tế về chất lượng, được kiểm nghiệm sử dụng thực tế trên 5 năm của HNT. HT-G9110SA-60 là bộ chuyển đổi gigabit, 01 cổng quang, 01 cổng điện. Thích hợp cho việc mở rộng mạng LAN, giao tiếp mạng WAN, Enterprise network.

 Gigabit converter quang HT-G9110SA-60 có khoảng truyền 60km, giao tiếp trên bước sóng 1550nm, singlemode, kiểm tra chất lượng, hoạt động ổn định. HT-G9110SA-60 ngày càng được người sử dụng bình chọn là sản phẩm tốt nhất thị trường hiện nay.

 Đặc trưng sản phẩm HT-G9110SA-60

  • Thiết kế cho môi trường sử dụng tại Việt nam.
  • Chất lượng cao, ổn định
  • Thiết kế đẹp, ấn tượng
  • Tương thích với các thiết bị mạng

 Đặc điểm kỹ thuật converter quang HT-G9110-60

  • Chuẩn tương thích: Ethernet, gigabit Ethernet, Fast Ethernet, BaseTx, BaseLx
  • Chủng loại: 10/100/1000M to fiber media converter
  • Cổng điện: Ethernet 10/100/1000M BaseTx, RJ45, tựđộng nhận đường truyền
  • Giao tiếp quang: SC/UPC, singlemode, dual fiber, Ethernet 1000BaseLx
  • Nguồn cấp: 220 VAC, 50 Hz.
Liện hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin về sản phẩm.
VỀ CHÚNG TÔI:

Sản phẩm liên quan

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 17

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (024) 35666116 | Fax: (024) 35665681