Máy đo otdr cáp quang chất lượng cao, ổn định bởi HNT với hơn 12 năm kinh nghiệm

Máy đo otdr cáp quang hàng đầu như AFL Flexscan FS200, ROGUE RG2100, với các bước sóng đo thông dụng như 1310nm, 1550nm, và 1490, 1625, 850, 1300nm, đo sợi quang single mode và multimode.

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 15

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

Tin tức nổi bật


©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681