Tủ, hộp nối quang

Hộp phân phối quang, hộp đấu nối cáp quang, ODF, FDF, ngoài trời, trong nhà, gắn tường, gắn Rack 19 inc,  loại 4, 12, 24, 48 sợi, dạng FC/PC, SC/PC, FC/APC, ST/PC, Singlemode, Multimode...ngoài ra còn có các tủ phân phối quang khu vực dạng treo, đứng

Page 1 of 2

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 15

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (024) 35666116 | Fax: (024) 35665681